உண்மையில் நடந்தது என்ன?? விராட்கோலிக்கு பிசிசிஐ பதிலடி!!

இந்திய அணியில் லிமிடெட் ஓவர்கள் கேப்டனாக இருந்து வந்த விராட் கோலியின் கேப்டன் பொறுப்பு விடுவிக்கப்பட்டது. டி20 மற்றும் ஒருநாள் போட்டிகளில் கேப்டனாக ரோகித் சர்மா நியமிக்கப்பட்டிருந்தார். இந்நிலையில் விராட் கோலி ஒருநாள் போட்டிக்கான கேப்டன் பொறுப்பில் இருந்து நீக்கப்பட்ட பிறகு கடும் சர்ச்சைகள் நிலவி வருகின்றன.

பிசிசிஐ அவரை நடத்திய விதம் மற்றும் உரிய முறையில் அவருக்கு அறிவிப்புகள் கொடுக்கவில்லை என்று பலரும் குற்றச்சாட்டுகளை முன் வைத்தனர். இந்த குற்றச்சாட்டுகள் உண்மைதான் என்றவாறு சமீபத்திய பேட்டியில் விராட்கோலி தெரிவித்திருந்தார். “கேப்டன் பொறுப்பு மாற்றம் குறித்து என்னிடம் எந்தவித ஆலோசனையும் கேட்கவில்லை.

நேரடியாக முடிவுகளை மட்டும் தெரிவித்தனர். அதே போல் டி20 கேப்டன் பொறுப்பிலிருந்து யாரும் என்னை ராஜினாமா செய்ய வேண்டாம் என்று கூறவில்லை. கூறினேன் என சொல்வது முற்றிலும் தவறானது. உங்களை கேப்டன் பொறுப்பிலிருந்து நீக்கிவிட்டோம் என்றார்கள். அதற்கு நானும் சரி என்று கூறிவிட்டேன்.” என்றார். 

விராட் கோலியின் இந்த குற்றச்சாட்டுக்கு பதிலளித்துள்ள பிசிசிஐ தரப்பு அதிகாரிகள் சிலர், “விராட் கோலிக்கு எங்களது திட்டம் முன்னரே தெரியும். லிமிடெட் ஓவர் போட்டிகளில் இரண்டு கேப்டன்கள் இருந்தால் சரிவராது என்று பலமுறை அவருடன் தெரிவித்துள்ளோம். டி20 போட்டிகளில் ராஜினாமா செய்தபோது அவர் இதைப் பற்றி சிந்தித்திருப்பார்.

ஆகையால் ஒருநாள் போட்டிகளின்  கேப்டன் பொறுப்பில் இருந்து அவரே முன்வந்து விலகுவார் என்று எதிர்பார்த்தோம். செய்யவில்லை. ஆதலால் நாங்கள் அந்த முடிவை எடுக்க நேரிட்டது.” என்றனர். விராட் கோலி தனது பேட்டியில், “பிசிசிஐ எடுக்கும் முடிவிற்கு நான் கட்டுப்படுகிறேன். அதேநேரம் இந்திய அணிக்காகவும் என்னை நான் அர்ப்பணிக்கிறேன்.

இப்போதும் இருக்கிறேன் இனியும் இருப்பேன். எனவே ஆதாரமற்ற குற்றச்சாட்டுகளை யாரும் தெரிவிக்க வேண்டாம். ஒருநாள் போட்டிகளில் நான் எனது சொந்த காரணங்களுக்காக விளையாடவில்லை என்று கூறுவது தவறானது. அப்படி ஒரு முடிவில் நான் இருந்தால், வெளிப்படையாக நானே தெரிவித்து இருப்பேன். இதுபோன்ற வதந்திகளுக்கு இடம் கொடுத்திருக்கமாட்டேன். எனவே ஆதாரமற்ற தகவல்களை பரப்புவது தவறு என்று நினைக்கிறேன்.” என்றார்.

நன்றி:https://tamil.crickopedia.com/

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: